Ujumbe wa Manara baada ya Barua ya Lipuli kukataa Ombi la Yanga...

Ujumbe wa Manara baada ya Barua ya Lipuli kukataa Ombi la Yanga kwa Salamba

0

Ujumbe wa Manara baada ya Barua ya Lipuli kukataa Ombi la Yanga kwa Salamba

Mara baada ya Barua ya Lipuli KWENDA kwa Yanga kuhusu kukataa Ombi la Yanga Kumuomba Adam Salamba kuongeza Nguvu kwa Yanga kwenye Michuano ya Kimataifa

Afisa Habari wa Simba Haji Manara ameandika Ujumbe wa Kuwabeza Yanga baada ya Barua Hiyo Kutoka.

Kupitia Mtandao wake wa Instagram msomaji wa Kwataunit Manara ameandika Ujumbe Hu hapo chini

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY